Gọi Hàng -Hà Nội -Sài Gòn - Hải Phòng

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Minh Thu - Em mang một vẻ đẹp quyến rũ cuả cái đầu mùa thu gái gọi hà nội 2015

Go down

Minh Thu - Em mang một vẻ đẹp quyến rũ cuả cái đầu mùa thu gái gọi hà nội 2015 Empty Minh Thu - Em mang một vẻ đẹp quyến rũ cuả cái đầu mùa thu gái gọi hà nội 2015

Bài gửi by Admin Mon Nov 02, 2015 8:51 pm

Thân chào toàn thể anh em gái gọi hà nội thân mến !!!
Sáng hôm qua buồn buồn trong người, nên tranh thủ rảnh mình đi xã stress , dò danh bạ xem còn em nào chưa chén không thì nhớ ra em thu ở TDH, thấy nhiều anh em khen quá mà chưa gặp nên set ngay 1 kèo gặp em nó.sau khi khớp mã lệnh thì mình vác con chiến mã tàu bay qua nhanh đến điểm hẹn, lấy phòng, nhắn số. Nằm chờ. Em nó tới gõ cửa. Ủa, có lộn ko vậy ta. em bước vào với nụ cười khá bẽn lẽn trên môi.
mình tán ngay câu:"tí nữa mà bẽn lẽn là em bị thiệt đấy."
em thành thật hỏi lại:"sao lại bị thiệt hả anh?"
mình:"sướng mà cứ bẽn lẽn thì làm sao mà cảm nhận được hết cái sướng khi làm tình chứ em"
nói xong thì cả mình và em đều phì cười. Chào hỏi xong xuôi 2 anh em nhảy lên giường nằm tán dóc thêm một lúc trong khi tay mình thì thám hiểm ngực em qua lớp áo lót . Cái cảm giác thám hiểm thông qua lớp áo nó kích thích lắm các bác à. Nằm 1 lúc, e nó rủ mình đi tắm, gội đầu thằng lớn trước, thằng nhỏ sau. Thích cái khoản tắm táp này ko sót 1 bộ phận nào.

Xong xuôi lên giường nằm coi ca nhạc 1 tí rồi cũng tới chuyện mà "ai cũng biết là chuyện gì đấy" . Đeo bao vào hành sự luôn. Hì hục sứong quá rồi cũng xong. . Phê lên tới óc. Đánh giá sơ bộ về em nó:
Thông Tin :
Nghệ danh : Minh Thu - Ns - 95
SDT : 01628.607.436
Pass Bạn Anh Gái Gọi Hàng .
Giá - KV: 400k/1s - trần duy hưng -CG
Thời gian chiến đấu : 30 phút
NN : 100K /2H

Dịch vụ :
Face: 7 nhìn khá ổn mặt em kiểu lành lạnh nhưng khi cười thì lại nhìn khá duyên.
Body: thuộc týup người dây cây cảnh cao khoảng 1m6 nặng ~42kg
Ngực :không phải là thế mạnh nhưng cũng không hề yếu ngực vừa tay được cái là bú mút thì thoải mái
Eo: dáng dây cây cảnh nên eo không mỡ màng lắm.
Mông: có mông đủ để doggy không bị đau bẹn và khi cưỡi ngựa thì em nó dập khá nhiệt tình.
Bím: hơi thâm có chút cavat nước nôi ổn định tevet thoải mái
Service: mút mát khá chuyên nghiệp được hôn môi và vét máng nếu khách tình cảm và nhẹ nhàng.
Time(thời gian):30>40'/1 khách hôm mình gặp em nó nằm chơi cả tiếng.
Ý kiến khác: em này thuộc khá tình cảm nên được hôn môi tevet thoải mái nói chuyện với bác nào hợp gu thì có khi em nó nằm cả tiếng khá trẻ con.
mời các checker xem thêm ảnh để biết thêm chi tiết :

Minh Thu - Em mang một vẻ đẹp quyến rũ cuả cái đầu mùa thu gái gọi hà nội 2015 Image

Minh Thu - Em mang một vẻ đẹp quyến rũ cuả cái đầu mùa thu gái gọi hà nội 2015 Image

Admin
Admin
Admin

https://goihang2015.forumvi.net

- Similar topics