Gọi Hàng -Hà Nội -Sài Gòn - Hải Phòng

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em

Go down

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em Empty Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em

Bài gửi by Admin Thu Nov 19, 2015 2:26 am

Một thời gian không ngắn cũng không quá dài,các checker gọi hàng  em Hồng Phương  không được,chắc hẳn sẽ thắc mắc không biết em nó còn làm hay không ,giờ là câu trả lời cho các bác đây ạ :em nó cái gì cũng đẹp và đã hạ quyết tâm update kĩ năng phục vụ
Chính thức quay trở lại với ae em nó đã hạ quyết tâm làm tốt hơn trước thật nhiều,thật ra trước đây em nó cũng có lúc chểnh mảng nhưng chắc chắn là không hư,sau khi được em chỉnh đốn em nó đã hiểu ra những điều mình nên làm và những điều mình không nên làm nên có gửi lời nhờ mình,em xin lỗi một số checker gái gọi hà nội ( không muốn nói là vài checker) đã gặp em nó và không hài lòng lắm,em nó hứa từ giờ trở đi ai gặp em nó chắc chắn sẽ hài lòng,lời hứa quá tuyệt vời phải không các bác!
Setup cái hẹn với em nó mà trong lòng rạo rực,thế là liền phi ào tới XXX- NNV cùng e nó một mẻ tơi tả cả thân mình,sướng hết cả trym,mang về được chiến lợi phẩm và những shot hình khá đẹp của em nó sau khi đã trùng tu lại nhan sắc lẫn phong cách phục vụ chỉnh sửa để đẹp hơn,vui lòng khách đến vừa lòng khách đi!!!
THÔNG TIN CHI TIẾT
Nghệ Danh : Hồng Phương
SN: 94
Giá : 400 K / Shot
SĐT: 0902 269 842 : PASS :Bạn Anh gái goi hàng
Khu vực hoạt động : Nguyễn Ngọc Vũ - Đường Láng
Giá NN:100/H Đầu

Thời gian làm việc :Từ 9h sáng-2h tối hàng ngày
Body : Dáng dây cây cảnh,trắng trẻo mịn màng,ăn mặc sành điệu,rất teen
Vòng 1 : Săn,chắc nịch đậm chất gái teen,đầu ti ửng hồng
Vòng 2 : Nhỏ gọn,đẹp so với dáng
Vòng 3 : Mông rất trắng ,tròn cong vút
Bym : Tuyệt vời ,thơm tho,ít lông ,đỏ hồng,nước nôi đầy đủ,thích hợp với bác nào yêu thích tevez

Dịch vụ : Mọi tiêu chí về SV em nó đều đầy đủ,BJ,HJ...
Chỉ định ; Anh em thích mặt xinh , tuổi teen , sành điệu thì,da trắng thịt thơm thì em nó là một sự lựa chọn hoàn hảo cho một cuộc tình qua đường
Chống chỉ định : Anh em thích bạo dâm , đeo bi , sử dụng chất kích thích Tóm Lại: Là sự lạ chọn tuyệt vời dành cho ae thích mặt xin,tình cảm,phong cách teen!!!
Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My2_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My3_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My4_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My5_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My6_Copy_1447570389

Hồng Phương - Gái gọi mang một phong cách lịch sự hoàn hảo tới cho anh em My7_Copy_1447570389
Admin
Admin
Admin

https://goihang2015.forumvi.net

- Similar topics